Jump to content

[ประกาศ]กรุณาอ่าน

• Please log in to reply
27 replies to this topic

Sgniggab

Sgniggab

Newbie

• Member
ไอ้ความคิดประเภท เลือกที่จะโกง พอถูกแบน ดิ้นทุกทาง โทษทุกอย่าง ยกเว้นตัวเอง ขอทีเถอะครับ

1. เรื่องปลดแบน
- ขอบอกไว้เลยว่า ต่อให้เซิฟปิดหรือ รอจนชาติหน้า ก็ไม่มีวันปลดให้ครับ

2. เสียดาย ID
- อันนี้สมน้ำหน้าครับ ไม่มีใครบังคับให้ใช้ คุณเลือกที่จะใช้เอง

3. โดนแบน เลิกเล่น 
- เชิญครับ ยังมีผู้เล่นดีๆ อีกเยอะที่เขายังอยู่และคอยอุดหนุน คนโกงอยู่ไปก็รกเซิฟ

สำหรับคนที่ใช้อยู่ หรือ คิดจะใช้ ถ้าคิดว่าแน่ก็ลองดูครับ แล้วเวลาโดนแบน ก็ไม่ต้องมา โวยกับทาง support ครับ
เห็นมีหลายเคส ที่พยายามจะ ดิ้น ตอนแรกไม่รับว่าผิดจริง พอหมดทาง ยอมรับแล้วขอลดโทษ
มาสำนึกตอนโดนแบนแล้ว มันไม่ช่วยอะไรครับ เล่นด้วยตัวเองเถอะครับ เก่งได้แค่ไหนก็แค่นั้น อย่าดูถูกตัวเอง 
ชีวิตจริงไม่มีตัวช่วยครับ อย่าเสพย์ติดตัวช่วยในเกม จนชีวิตจริงกลายเป็นคนกระจอกครับ

ขอให้สนุกกับการเล่นเกมครับ, สวัสดี

• -9

ebolazx

ebolazx

Newbie

• Member

#teamgm

• 0

Protagonist

Protagonist

Subscriber

• Member
  • LocationSingapore

น่าสงสารเขานะครับ..Kappa 

• 1

graphic_cheetah03.gifgraphic_cheetah04.gifgraphic_cheetah11.gifgraphic_cheetah15.gifgraphic_cheetah18.gif

Alexei

Alexei

Newbie

• Member

4. อยากใช้โปร ไม่อยากโดนแบน

- ไปหา"ส่วนเพิ่มเติม"มาสิKappaHD 

• 0

PANORAMA

PANORAMA

Member

• Member

กูฮา

ทีมเลียไข่

มึงเป็นกิ่งก่าหรือไง เปลี่ยนสีไวชิปหาย KappaPride

"๊Update เมื่อไหร่เจอกัน"
ทีมอัพเดท:thedoge: 

• 0

ebolazx

ebolazx

Newbie

• Member

กูฮา

ทีมเลียไข่

มึงเป็นกิ่งก่าหรือไง เปลี่ยนสีไวชิปหาย KappaPride

"๊Update เมื่อไหร่เจอกัน"
ทีมอัพเดท:thedoge: 

กูเลิกใช้สคริปตั้งแต่ ก.พ ละแค่อยากลอง เข้ามาส่องเวบดู teambuilder อย่างเดียว เลียไข่เหี้ยไร

กูฮาตอนที่พวกมึงตอนโดนแบนแล้วมาดิ้นกันชิบหาย มึงใช้สคริปต้องรับความเสี่ยงอยู่แล้ว แล้วออกมาโวยทำเหี้ยไร น่าสงสาร:HuskyAndTheRomanian:  4Head

ปล.กูเล่นแร้งไม่ใช้สคริป ไดม่อนจะชาเลนแล้วสัสKappa 

• 0

PANORAMA

PANORAMA

Member

• Member
เรื่่องของมึงจ้า กูพูดลอยๆ เสือกมีร้อนตัวออกมา 55
ทีมหมาออกมาดิ้นยิ่งกว่าโดนน้ำร้อนราด

โดนแบนก็โดนไปสิ 
ที่โดนก็มีแต่พวกจ้างปั้มแร้งค์ ไม่ใช่ไอดีกูกูไม่แคร์ รับตังมาก็จบ 
อาจจะโดนแบนตัวเล็กตัวน้อยบ้าง แต่กูก็ไม่ได้เสียดายอะไร 
เพราะได้มาหลายหมื่น รวมๆแล้วกูก็คุ้ม 

ถามว่าใช้ต่อไหม ก็เรื่อยๆอะนะตราบใดที่มันยังทำเงินได้
จบปิ๊งKeepo

ทีมสายชิล

• 0

ebolazx

ebolazx

Newbie

• Member

อืม สู้ๆนะ 5555555555555555555 Kappa 

• 0

Luchs

Luchs

Advanced Member

• Member
อยากแบนก็แบนไปกลัวตายห่า คนที่โดนคนแรกที่ชื่อ bon อะไรนั่น แม่งก็เพื่อน gm
เหี้ยเนมโปรลีคก็ใช้ กูยังจำได้ดีตอนที่ดราม่าน้องเค้กควยดำริลัคคุมะ ทั้งเพื่อนทั้งแฟนมาแถ ว่าฝีมือๆ ไม่ได้ใช้ สุดท้ายความก็แตกว่าใช้
ต่อมาก็เหี้ยเบสคาลิสต้า ทำเป็นปากดีโชว์เซียน สุดท้ายก็ตายเพราะรีเพลย์ตัวเอง 

ความเหี้ยมันเริ่มมาจากพวกมึงทั้งนั้น เพื่อน gm+นักแข่งโปรลีค+ผู้เล่นระดับบน พวกมึงเองทั้งนั้นที่ใช้ ไอ้ควาย gm หน้าหี ฝีมงฝีมือควยไร

• 1

Mercurialz

Mercurialz

• Subscriber

5555 ดีกุรับ elo job ไว้ส่วนนึงเลยไม่ค่อยเจ็บเท่าไหร่

• 0

Java

Java

• LocationEarth

อยากแบนก็แบนไปกลัวตายห่า คนที่โดนคนแรกที่ชื่อ bon อะไรนั่น แม่งก็เพื่อน gm
เหี้ยเนมโปรลีคก็ใช้ กูยังจำได้ดีตอนที่ดราม่าน้องเค้กควยดำริลัคคุมะ ทั้งเพื่อนทั้งแฟนมาแถ ว่าฝีมือๆ ไม่ได้ใช้ สุดท้ายความก็แตกว่าใช้
ต่อมาก็เหี้ยเบสคาลิสต้า ทำเป็นปากดีโชว์เซียน สุดท้ายก็ตายเพราะรีเพลย์ตัวเอง 

ความเหี้ยมันเริ่มมาจากพวกมึงทั้งนั้น เพื่อน gm+นักแข่งโปรลีค+ผู้เล่นระดับบน พวกมึงเองทั้งนั้นที่ใช้ ไอ้ควาย gm หน้าหี ฝีมงฝีมือควยไร

ชอบๆๆ ด่ามันส์ดี ไว้ด่าอีกนะ จะเข้ามาอ่าน

• 0

Protagonist

Protagonist

Subscriber

• Member

แบนไปก็ไม่กระทบมากเท่าไหร่

นั่นสิครับ  ที่โดนไปก็ส่วนใหญ่ ก็เป็นผู้บริสุทธิ์ที่ไปรับจ้างแล้วไม่รู้ว่าเขาใช้ซื้อไอดีผีมาบ้าง
พอโดนแบนก็คงไปแจ้งกับจีเอ็ม พวกดิ้นๆนี่คงไม่ใช่พวกเรามั้งครับ
น่าสงสารนะครับ คนไม่รู้อิโหน่อิเหน่ต้องตกเป็นเหยื่อ

1. เรื่องปลดแบน
- ขอบอกไว้เลยว่า ต่อให้เซิฟปิดหรือ รอจนชาติหน้า ก็ไม่มีวันปลดให้ครับ :
เรื่องของคุณครับ เราไม่เคยไปขอให้คุณปลดแบนอยู่แล้ว
ส่วนคนที่ไปขอให้เขาปลดแบนก็เลิกเถอะครับอย่าเอาพิมเสนไปแลกเกลือ
หาจุดยืนของตัวเองให้เจอ เรายอมรับความเสียงตั้งแต่สมัครกันเข้ามาแล้วเนอะ เป็นกำลังใจให้ครับ

2. เสียดาย ID
- อันนี้สมน้ำหน้าครับ ไม่มีใครบังคับให้ใช้ คุณเลือกที่จะใช้เอง
ส่วนตัวผมไม่เสียดายนะเพราะไม่ใช่ไอดีตัวเอง
บางคนทำเงินจากที่นี่มากกว่ามูลค่าไอดีตัวเองที่โดนแบนไปซะอีก
GM เอาเวลาไปเสียดายคนบริสุทหลายคนที่ตกเป็นเหยือมากกว่าดีไหมครับ

3. โดนแบน เลิกเล่น 
- เชิญครับ ยังมีผู้เล่นดีๆ อีกเยอะที่เขายังอยู่และคอยอุดหนุน คนโกงอยู่ไปก็รกเซิฟ
โอ้โห ถ้าคนที่ซื้อไอดีมา นี่ก็คงสะเทือนใจไม่น้อยเลยสินะครับ ไม่รวมไปถึง พวกจ้างelo job
รกเซิฟหรอครับ ได้ข่าวว่าเรื่องจากคนใน นี่ก็ใช่ย่อยนะครับ หึหึ KappaPride

[เห็นมีหลายเคส ที่พยายามจะ ดิ้น ตอนแรกไม่รับว่าผิดจริง พอหมดทาง ยอมรับแล้วขอลดโทษ]
ฟังดูตลกนะครับ อันนี้ก็ไม่แน่นะครับ บางคนก็ใช้ทั้งที่ไม่รู้ คาเฟ่บางร้านลงสคิปให้พร้อม ดีหน้อยก็สมัคร VP
เด็กๆมาใช่ต่อก็เอะอ๋อทำไมเกมเปลี่ยนไปวงๆอะไรเต็มไปหมด ไปเล่นร้านก็ดันเผลอรันสคิปไปโดยไม่รู้ตัว 
ถามว่าเด็กรู้ไหมคำตอบก็คงไม่

ร้านแถวบ้านผมเอง แต่ไม่ได้เข้าไปนานละนะ โดนแบนไปบ้างไหมก็ไม่รู้เป็นห่วงอยู่เหมือนกัน

[เล่นด้วยตัวเองเถอะครับ เก่งได้แค่ไหนก็แค่นั้น อย่าดูถูกตัวเอง ชีวิตจริงไม่มีตัวช่วยครับ]
เป็นคำพูดที่ดีนะ ชอบๆ ผมให้ผ่าน AMK 

[สำหรับคนที่ใช้อยู่ หรือ คิดจะใช้ ถ้าคิดว่าแน่ก็ลองดูครับ แล้วเวลาโดนแบน ก็ไม่ต้องมา โวยกับทาง support ครับ]
ถามผมว่าจะใช้ต่อไหมคำตอบคือ "ใช้" จะแน่ไม่แน่ก็ไม่รู้ แต่ผมอยู่ที่นี่มานานกว่าที่คุณคิด:thedoge: 

ขอให้สนุกกับการแบนแพะครับ, สวัสดี KappaHD 

Edited by Protagonist, 24 November 2015 - 06:04 PM.

• 1

graphic_cheetah03.gifgraphic_cheetah04.gifgraphic_cheetah11.gifgraphic_cheetah15.gifgraphic_cheetah18.gif

pipersiri

pipersiri

Member

• LocationBoston

เรื่องของมิงอิแก่

• 0

Mercurialz

Mercurialz

555 แบนแพะต่อไปเหอะมึง กุรับ job รัว ๆ รับตังสวย ๆ อยากแบนมึงก็แบนไปไอ้ gm 555

• 1

Alexei

Alexei

Newbie

• Member

Bon กับ Terscheiling เพื่อน GM ไม่โดนแบน คนนึงโดนแค่ริบรางวัลจบซีซั่น อีกคนพ้นทุกข้อกล่าวหา มีคนถามว่าทำไมไม่แบน

พี่จีเอมก็บอกประมาณว่า 'เพราะเขามี"ส่วนเพิ่มเติม"ใครจะคิดไงก็คิดไปนะครับ แต่ผมไม่แบน' น่าจะยังขุดอ่านได้ในกรุ๊ปดราม่า

ซึ่งก็ไม่แบนจริงเพราะตอนนั้นเช็คเว็บลีคเอเชีย Match History แม่งยังอัพรัวๆ ผ่านไปเป็นเดือนๆเลยมั้งถึงเช็คไม่ได้ สงสัยเปลี่ยนชื่อหนี

จริงๆกระทู้นี้จะหล่อมากถ้าไม่ใช่ตำรวจเล่นพรรคเล่นพวกมาโพสEleGiggle

• 0

PANORAMA

PANORAMA

Member

• Member

อืม สู้ๆนะ 5555555555555555555 Kappa 

ขอบใจจ๊ะอีสัส
เล่นเกมก็หัดหาเงินเข้าตัวบ้างนะ ไม่ใช่โง่แต่เอาเงินไปเติมให้เขา

ส่วนจีอวยหัวเค็ม มึงเอาเวลาไปตั้งใจทำงานเหอะ ที่นี่ไม่ใช่ที่ของมึง
พอคนติดต่อไปทาง Support เยอะก็เสือกมาบ่น มึงอ่อนแอรึไงถึงทำงานเยอะๆไม่ได้

เงินเดือนก็เงินจากพวกกูป่ะ แค่นี้ทำบ่น อย่ามาเยอะ น่ามคาน

ขอให้สนุกกับการนั่งโง่ๆอยู่หน้าคอม, สวัสดี

Edited by PANORAMA, 25 November 2015 - 07:02 AM.

• 0

BjergsenX

BjergsenX

Member

• Member

from Silver To Master .... Still safeKappa#ทำไมkappaตรูไม่ขึ้นฟระ
#ทีมรอupdatedตลอด ขอให้โชคดี Caught me if you can !!!

Edited by BjergsenX, 25 November 2015 - 10:26 AM.

• 0

Protagonist

Protagonist

Subscriber

• Member

ดุเด็ดเผ็ดแรงกันจังครับ:thedoge: 

• 0

Luchs

Luchs

• Member

ดุเด็ดเผ็ดแรงกันจังครับ:thedoge: 

สตรอง! สตรอง! สตรอง!

• 1

Java

Java

• LocationEarth

Strong

• 0