Jump to content

โดนแบนแล้วนะครับ เตือนทุกท่านเข้ามาอ่านไว้ก็ดี

• Please log in to reply
79 replies to this topic

Luchs

Luchs

Advanced Member

• Member

ดราม่า ไม่ได้เข้าไปอ่านนานละ มันไร้สาระ = ="

กลุ่มเน้นพวกเยอะ และเลียแข้งเลียขา

ใครเห็นต่าง โดนไล่ออกไปตั้งกลุ่มเอง

• 0

Java

Java

• Subscriber
  • LocationEarth

กลุ่มเน้นพวกเยอะ และเลียแข้งเลียขา

ใครเห็นต่าง โดนไล่ออกไปตั้งกลุ่มเอง

บางทีเอะอะ หลบได้ช็อตนึง โพสบอกใครเจอให้ช่วยรีพอต เงิบเลย = ="

• 0

Protagonist

Protagonist

Subscriber

• Member
  • LocationSingapore

ออกกลุ่มไปนานแล้วครับ หาสาระไม่มี

• 0

graphic_cheetah03.gifgraphic_cheetah04.gifgraphic_cheetah11.gifgraphic_cheetah15.gifgraphic_cheetah18.gif

RazerDemeter

RazerDemeter

• Member

มันบอกแบน10ปี ก็คือาวรนั่นแหละนะ

• 0

Java

Java

• LocationEarth

มันบอกแบน10ปี ก็คือาวรนั่นแหละนะ

LoL เปิดถึง 10 ปีป่าวอ่ะ

• 0

Mercurialz

Mercurialz

• Member

LoL เปิดถึง 10 ปีป่าวอ่ะ

ตอนนี้ก็อารมณ์แบบสมัยเล่น hon ละเข้าไปเปิดตัวทิ้งไว้ถ้าเพื่อนไม่เล่นด้วยก็ไม่ได้เล่นละ ทรงน่าจะได้เลิกเล่นปีหน้านี้ละ 55

• 0

Member041115

Newbie

• Member

หน้ากลัวกันจริงๆ ไอเราก็ใช้มาตั้งแต่เริ่มมีสคริปฟรี จนปัจจุบันล่าสุดมะวานลงแร้งรัวตอนนี้ก็ยังไม่เป็นปัญหา อ่านแล้วกลัวโดนแบนเลยหะ โดนรีพอตทุกวันยังไม่โดนแบนเลยหะ

• 0

Mercurialz

Mercurialz

• Member

หน้ากลัวกันจริงๆ ไอเราก็ใช้มาตั้งแต่เริ่มมีสคริปฟรี จนปัจจุบันล่าสุดมะวานลงแร้งรัวตอนนี้ก็ยังไม่เป็นปัญหา อ่านแล้วกลัวโดนแบนเลยหะ โดนรีพอตทุกวันยังไม่โดนแบนเลยหะ

ใช้ถี่หรือป่าวละครับ ลองใช้ทุกวัน 1 อาทิตย์ ผมว่าบินชัว
  • 0

Newbie

• Member

ไม่ถี่มากครับ 1เดือน ลงแร้งตลอด ตกวันละ 10 เกมได้

• 0

147

147

Newbie

• Member

วันนี้เหมือนจะแบนเวฟ รอบที่ 3 โดนเยอะแหะรอบนี้ ไหนใครโดนแบนหรือยังอยู่ดีมั่ง แร้งไรกันมาแชร์กันหน่อยคับ ของผมโดนไป 2 ไอดี เวล 15 กับ 18 -*-

Edited by 147, 13 November 2015 - 08:15 AM.

• 0

kupatty

kupatty

Newbie

สรุปที่มันขึ้นชั่วคราวนี้คือแบน10ปีชะ 55555555+ ลาก่อย

• 0

iheerz

iheerz

• Member

เพื่อนเราอีกคนก็ใช้มาพร้อมกะเรา ไม่โดนแบนนะ แต่แม่งเติมตังหนักจัดเดือนนึง 500+ 

เพื่อนเราอีกคนก็ใช้มาพร้อมกะเรา ไม่โดนแบนนะ แต่แม่งเติมตังหนักจัดเดือนนึง 500+ ไม่รู้เกี่ยวป่าว

เราว่าไม่น่าใช่ที่ exe ถ้าใช่เราต้องโดนแบน 3 ไอดีอะนี่โดนไอดีเดียว

เด่วรอดูไอดีที่ปั่นอยุ่นี่มาสเตอละจะโดนไหม ได3ละ ไอดีไหนไม่อยุ่มาสเตอ-ชาเลน ไม่โดนแบนเลย

ใครโดนลองมาแชร์ว่าโดน rank อะไร

ผมแพทเองนะ โดนเหมือนกันผมว่าไม่เกี่ยวนะว่า rank อะไรมันขึ้นอยู่กับความถี่ที่เราใช้กับรีพอตมากกกว่า

• 0

proleague0use0gu0kor0use

proleague0use0gu0kor0use

Newbie

• Member
  • LocationThai

ฮามากครับ กุอยู่ 1 ในนั้นครับ.. ไม่อยากเชื่อว่าจะโดนเหมือนกัน. โดนไปเมื่อวาน. ไปถามทีมงาน บอก พบเดือนที่แล้ววันที่ 27/9/58. ล่าสุดพบ 19/10/58 พบใช้ 16 ครั้งใน ranked
Rank challenger 600lp. คือตรงกับเสาร์อาทิตหมด บอกเวลาเล่นด้วยนะกี่ ชม สกินเพียบตัวครบรูนครบสรุปง่ายๆ เสียดายเหี้ยๆ. เห็นในบอร์ดมีแจ้งแบน ไม่รู้แจ้งไปทำไมเหมือนกัน ต้องการหาข้อมูลทำไมถึงโดนแบนละมั้ง กุก็นึกว่าจะปลดให้ได้เห็นเทพ.

ตามวาปนี้ลองไปโพสๆกันดูเพื่อมันจะทำอะไรซักอย่าง : https://www.joduska....an-reports-521/

ปล. บอกระบบ L# มีความปลอดภัย 99%. ไม่ตรวจพบถุ้ยย ! บอกสะดิบดีทำไม่ได้อย่างที่บอก ไปอ่านคอมเม้นโพสก็ด่ากันแบบนี้ L# คือระบบที่ดีที่สุด ในเรื่องความไม่ปลอดภัย 5555. ไอสัส เครียดเลย. มีตัวเดียวด้วยไอดีหลัก แม้งจะรับผิดชอบยังไงเหอะๆ อยากรู้จริงๆ

plebs.png newbie จังวะ คิดใช้ของโกง ๆ แต่ไม่คิดยอมรับความเสี่ยงโดนแบน โดนจับได้

แล้วอีกอย่าง 99% แม่งจะเหลือสักกี่ % วะ เปิด public ก็เคยมี จะให้ 99% มันต้องมีคนใช้ทั้งโลกไม่ถึง 200คน แล้วนี่ userbase มีกี่หมื่นกี่แสนคนวะ

ถ้าอยากให้แม่ง 99% พวกเอ็งทั้งหลาย เซิฟไทยก็คงไม่ได้ใช้หรอกEleGiggle

แล้วไอรับผิดชอบ ของมันซื้อขาย มันคงเขียน ToS ไว้ก่อนสมัครหรือยอมรับการใช้งานของโปรแกรมแม่ง ไว้แล้วละ ไม่งั้นคนโดนแบนคงได้ของชดเฉยกันไปหมดแล้ว ditto.gif

• 0

BjergsenX

BjergsenX

Member

• Member

แบนอะไรกันครับ ไอดีหลักมาสเตอร์ผมกำลังขึ้นชาเย็นก็มีความสุขดีนะ ไว้โดนแบนจะมาบอกให้สมน้ำหน้านะครับ #แลดูเม้นสะใจดีนะ #reportผมทีกี่ทีๆก็ไม่โดน -.-

• -1

Akirui

Akirui

Newbie

• Member

ไอดีกาก sil 3 โดนไปสดๆเลยครัช หลักยังชิวๆเลิกใช้ละ 555555555

• 0

Mercurialz

Mercurialz

• Member

ไอดีกาก แพลท 1 โดนไปเหมือนกัน

• 0

Akirui

Akirui

Newbie

• Member

เอาไงดีพี่น้อง rito มันเอาจริงละ55555

• 0

pipersiri

pipersiri

Member

• LocationBoston

อิดอกโดนแล้วค่ะ

• 0

Mercurialz

Mercurialz

• Member

อิดอกโดนแล้วค่ะ

55 แม่งหลอกให้กุเล่นตั้ง 3 เดือนละมาแบน แต่ไม่ได้แดกตังกุหรอกไม่เติมสักบาท 55

• 0

ShimazakiHaruka

ShimazakiHaruka

Paruru Oshi

• Member

ไม่โดนอิอิ

• 0
Don't Click Open Spoiler
Spoiler