Jump to content

โดนแบนแล้วนะครับ เตือนทุกท่านเข้ามาอ่านไว้ก็ดี

• Please log in to reply
79 replies to this topic

Mylive

Mylive

Member

• Member

ไอดี ที่โดน แบน ตามลิงค์เลยครับ 

เหมือนตรวจผลฉลากกินแบ่งรัฐบาล 555

https://goo.gl/sSm26X

• 0

RazerDemeter

RazerDemeter

Advanced Member

• Member
ฮามากครับ กุอยู่ 1 ในนั้นครับ.. ไม่อยากเชื่อว่าจะโดนเหมือนกัน. โดนไปเมื่อวาน. ไปถามทีมงาน บอก พบเดือนที่แล้ววันที่ 27/9/58. ล่าสุดพบ 19/10/58 พบใช้ 16 ครั้งใน ranked
Rank challenger 600lp. คือตรงกับเสาร์อาทิตหมด บอกเวลาเล่นด้วยนะกี่ ชม สกินเพียบตัวครบรูนครบสรุปง่ายๆ เสียดายเหี้ยๆ. เห็นในบอร์ดมีแจ้งแบน ไม่รู้แจ้งไปทำไมเหมือนกัน ต้องการหาข้อมูลทำไมถึงโดนแบนละมั้ง กุก็นึกว่าจะปลดให้ได้เห็นเทพ.

ตามวาปนี้ลองไปโพสๆกันดูเพื่อมันจะทำอะไรซักอย่าง : https://www.joduska....an-reports-521/

ปล. บอกระบบ L# มีความปลอดภัย 99%. ไม่ตรวจพบถุ้ยย ! บอกสะดิบดีทำไม่ได้อย่างที่บอก ไปอ่านคอมเม้นโพสก็ด่ากันแบบนี้ L# คือระบบที่ดีที่สุด ในเรื่องความไม่ปลอดภัย 5555. ไอสัส เครียดเลย. มีตัวเดียวด้วยไอดีหลัก แม้งจะรับผิดชอบยังไงเหอะๆ อยากรู้จริงๆ

Edited by RazerDemeter, 03 November 2015 - 11:10 AM.

• 0

Protagonist

Protagonist

Subscriber

• Member
  • LocationSingapore
ยังไม่โดน

RIOT L# Status: Operational  | SG/GARENA L# Status: Operational |  <<< ปกติเห็นสเตตัสนี้ก็ไม่ควรจะเล่นแล้วป่ะคับ -.-

Edited by Protagonist, 06 November 2015 - 02:16 PM.

• 0

graphic_cheetah03.gifgraphic_cheetah04.gifgraphic_cheetah11.gifgraphic_cheetah15.gifgraphic_cheetah18.gif

PEWPEWPEW

PEWPEWPEW

Newbie

• Member

ไอดี ที่โดน แบน ตามลิงค์เลยครับ 

เหมือนตรวจผลฉลากกินแบ่งรัฐบาล 555

https://goo.gl/sSm26X

มีของเรา 2 ไอดีในนั้น
ในลิสต์ UID มี UID ท๊อป Rank team Challenger อยู่หลายเลย ฮ่าฮ่า

• 0

Java

Java

• Member
  • LocationEarth

ทำไมชาเลนเจอร์ โดนเยอะจัง ฮ่าๆ

• 0

Protagonist

Protagonist

Subscriber

• Member

น่าสงสารเขานะครับ -_-

• 0

graphic_cheetah03.gifgraphic_cheetah04.gifgraphic_cheetah11.gifgraphic_cheetah15.gifgraphic_cheetah18.gif

Luchs

Luchs

• Member

ฮามากครับ กุอยู่ 1 ในนั้นครับ.. ไม่อยากเชื่อว่าจะโดนเหมือนกัน. โดนไปเมื่อวาน. ไปถามทีมงาน บอก พบเดือนที่แล้ววันที่ 27/9/58. ล่าสุดพบ 19/10/58 พบใช้ 16 ครั้งใน ranked
Rank challenger 600lp. คือตรงกับเสาร์อาทิตหมด บอกเวลาเล่นด้วยนะกี่ ชม สกินเพียบตัวครบรูนครบสรุปง่ายๆ เสียดายเหี้ยๆ. เห็นในบอร์ดมีแจ้งแบน ไม่รู้แจ้งไปทำไมเหมือนกัน ต้องการหาข้อมูลทำไมถึงโดนแบนละมั้ง กุก็นึกว่าจะปลดให้ได้เห็นเทพ.

ตามวาปนี้ลองไปโพสๆกันดูเพื่อมันจะทำอะไรซักอย่าง : https://www.joduska....an-reports-521/

ปล. บอกระบบ L# มีความปลอดภัย 99%. ไม่ตรวจพบถุ้ยย ! บอกสะดิบดีทำไม่ได้อย่างที่บอก ไปอ่านคอมเม้นโพสก็ด่ากันแบบนี้ L# คือระบบที่ดีที่สุด ในเรื่องความไม่ปลอดภัย 5555. ไอสัส เครียดเลย. มีตัวเดียวด้วยไอดีหลัก แม้งจะรับผิดชอบยังไงเหอะๆ อยากรู้จริงๆ

นักแงะมันก็เคยบอกไปแล้วนี่ อยากใช้ก็รับความเสี่ยงเอาเอง

ยังไม่โดนนะ ส่วนคนที่อยากให้โดน โดนทุกราย 5555 ';..;'

RIOT L# Status: Operational  | SG/GARENA L# Status: Operational |  <<< ปกติเห็นสเตตัสนี้ก็ไม่ควรจะเล่นแล้วป่ะคับ -.-

Operational  ก็สถานะปกติ ใช้งานได้ ไม่ควรเล่นนี่คืออะไร ไม่เข้าใจ?

• 0

Protagonist

Protagonist

Subscriber

• Member

นักแงะมันก็เคยบอกไปแล้วนี่ อยากใช้ก็รับความเสี่ยงเอาเอง

Operational  ก็สถานะปกติ ใช้งานได้ ไม่ควรเล่นนี่คืออะไร ไม่เข้าใจ?

ไม่แปลกใจเลยทำไมโดนกันเยอะ
คิดเอาเองหรอครับว่า Operational คือปกติ - -

สถานะปกติคือ Update ส่วน  Operational  (Investigating)

นี้มันมาตั้งแต่ช่วงแพท 4.21 และกลับมาอีกครั้งใน 5.19/20
กล่าวก็คือ อยู่ในช่วง riot ปติบัติการณ์ตรวจสอบ banwave อยู่

มันใช้ได้ก็จริง แต่ความเสียงสูง แล้วในเพจเขาก็เตือนสถานะนี้มีมาตั้งแต่ 5.20 แล้ว

Edited by Pretender, 04 November 2015 - 05:15 AM.

• 0

Luchs

Luchs

• Member

ไม่แปลกใจเลยทำไมโดนกันเยอะ
คิดเอาเองหรอครับว่า Operational คือปกติ - -

สถานะปกติคือ Update ส่วน  Operational  (Investigating)

นี้มันมาตั้งแต่ช่วงแพท 4.21 และกลับมาอีกครั้งใน 5.19/20
กล่าวก็คือ อยู่ในช่วง riot ปติบัติการณ์ตรวจสอบ banwave อยู่

มันใช้ได้ก็จริง แต่ความเสียงสูง แล้วในเพจเขาก็เตือนสถานะนี้มีมาตั้งแต่ 5.20 แล้ว

ปกติสนอยู่สองอย่าง คือ ใช้ได้ กับ ไม่ได้
เพราะยอมรับความเสี่ยง แต่แรกแล้วที่เริ่มใช้ เลยไม่ได้กลัวอะไรมากมาย
แล้วถึงโดนแบน ก็ไม่เดือดร้อน เพราะไอดีหลัก ไม่เคยใช้
ใช้แต่ตัวสเมิฟ ให้รู้วิธีใช้/รู้ปัญหา จะได้เอาไว้สอน/แก้ปัญหาให้ลูกค้าแค่นั้น

• 0

lnwzamak

lnwzamak

• Member

5555555555555555

• 0

colorzpe123

colorzpe123

Newbie

• Member

เซิฟ Na แค่เข้าไปเทสกับห้องบอทไอดียังบินเลยสัส

• 0

PANORAMA

PANORAMA

Member

• Member
มึงคือตอนนี้ถ้าไม่ชอบหน้าใครแจ้งแบนมันไปได้เลยนะสัส โอกาสที่มันจะโดน 90% กูลองแล้ว มันใช้หรือเปล่ากูไม่รู้นะ กูคิดว่าคงไม่ แต่ที่พีคสัสๆก็คือไอดีมันบินจริงๆจ้าา กูไม่รูการีน่าแม่งตรวจสอบได้จริงรึเปล่านะ กูสะใจจัง
  • 0

BestVayneTH

BestVayneTH

Newbie

• Member

ไอดีรองเราโดนไปละ ลองอีเมลไป บอกพบ 7 ครั้ง ในแร๊ง0ครั้ง WTF ใช้แต่ในแร๊ง เอาอะไรมาตรวจนิ - -

• 0

PANORAMA

PANORAMA

Member

• Member
มาตรฐานการีน่าแม่งเปนไง เทียบกับ NA กูไม่รู้ แต่กูสะใจมากอะมึง ปอลิง #ทีมไม่โดนแบนแต่ชอบแจ้งแบนคนอื่น
  • 0

icericz

icericz

Member

• Member
  • LocationThailand

55555 บินเรียบร้อยครับ มีรายชื่ออันทรงเกียรติ อยู่ใน Batch ที่ 2 ไอดีหลักด้วย

• 0

Wolves

Wolves

• Member

คือตลก ตรรกกะที่บอกว่าสะใจเวลาเห็นคนโดนแบน

บางคนอาจจะชิวสัดๆเลยก็ได้นะ อย่างเราโดนแบน เติมเพิ่มอีกไอดี เปิดคอมไว้อีกเครื่องบอททั้งวัน เติมตังซื้อบันเดิ้ลแชมป์+สกินใหม่ไอดีรอง

แบนอีกกุก้บอทอีกเอาดิ 555

• 0

PANORAMA

PANORAMA

Member

• Member

ก็อีพวกชาเยนบางตัวทำกร่าง คิดว่าตัวเองเก่ง มันก็สมควรโดนนะ ส่วนอีพวกที่กูเจอในทั่วไปใครพริ้วๆกูก็แจ้งหมดอะ ขอแค่ได้แจ้ง

• 0

PEWPEWPEW

PEWPEWPEW

Newbie

• Member

"ใครพริ้วๆกูก็แจ้งหมดอะ ขอแค่ได้แจ้ง"

ผมนี่ฮาเลย เหมือนเด็กเลยอ่ะ ทั้งที่สคริปเหมือนๆกันแต่ประมาณว่าหัวร้อน พอสคริปสู้ไม่ได้ด้วยเหตุผลอะไรก็แล้วแต่
เลยเกรียนแจ้งแบนคนใช้สคริปด้วยกันเอง ทั้งๆที่ตัวเองก็สคริป ฮ่าๆๆ สมองไม่มีคิด คนโดนแจ้งก็โดนตรวจสอบ คนแจ้งเองจะไปเหลืออะไร
โง่ทั้งขาไป ขากลับเลย อิอิ

• 1

Protagonist

Protagonist

Subscriber

• Member

นั่นสิครับ คนเราอยู่ร่วมกัน น่าเห็นใจคนที่โดนแจ้งนะครับ

• 0

Java

Java

• Member
  • LocationEarth

ดราม่า ไม่ได้เข้าไปอ่านนานละ มันไร้สาระ = ="

• 0