Jump to content

โดนแบนแล้วนะครับ เตือนทุกท่านเข้ามาอ่านไว้ก็ดี

• Please log in to reply
79 replies to this topic

147

147

Newbie

• Member

ไดม่อนก้โดนคับ ได 3 บินไปละ

• 0

Wolves

Wolves

Advanced Member

• Member

ของเราได 2 ไอดี ไม่โดน ตอนนี้ไม่กล้าเล่นขึ้นเลยดองไว้ เสียวชิบหาย 55

• 0

Bemooone

Bemooone

Member

• Member

ลืมบอกไปว่าตัวหลักผมก็ยังใช้อยู่และยังไม่โดนแบนด้วย
ปล. ใช้ EzEvade แต่ไม่ใช้ Dodge Skillshots เปิดแค่ Drawing และหลบสกิลเอาเอง
ส่วนพวก Exploits ต่าง ๆ ก็ไม่เคยใช้เหมือนกันเช่น Bug Sentinel ของ Kalista

Edited by Bemoo, 24 October 2015 - 08:52 AM.

• 0

PANORAMA

PANORAMA

Member

• Member

โดนหมายหัวน่ะสิ ส่วนประวัติการตรวจสอบก็ fake fake fake เอา ขอให้ได้แบน

• 0

Wolves

Wolves

• Member

ไอดีรองจะขึ้นมาสเตอละ ถ้าโดนแบนก่อนปิดเดียวมาบอก

• 0

amyourlol

amyourlol

Member

• Member

ตัวผมที่โดนแบนนะครับ

1 Challenger 690 LP

2 Daimond II 

ID ที่ไม่โดน เลเวล 28 ครับ 2 ตัวหลักผมบินหมด

ตัวสคริปที่ใช้ผมใช้แค่ Ezevade ปรับ Human ตามที่เค้าแนะนำ กับ Script ของ Champion ที่เล่นแค่นี้เองครับ

คนที่ใช้ๆยุก็ระวังๆกันไว้นะครับ 

• 0

ShimazakiHaruka

Paruru Oshi

• Member

ไม่โดนสักid อิอิ 

• 0
Don't Click Open Spoiler
Spoiler

Mercurialz

Mercurialz

• Member
ตอนนี้ยังไม่โดนครับแต่เสียวอยู่เหมือนกัน โดนแบนกันวันไหนหรอครับ
  • 0

Mercurialz

Mercurialz

• Member

โดนหมายหัวน่ะสิ ส่วนประวัติการตรวจสอบก็ fake fake fake เอา ขอให้ได้แบน

ผมก็คิดงั้นนะว่าประวัตินี่น่าจะ fake. น่าจะโดนหมายหัวไว้ละครับ

มาสเตอผมก็เสียวอยู่เหมือนกันใช้สคริป 2 ค่ายด้วย. ฮ่าๆ
  • 0

Mercurialz

Mercurialz

• Member
ผมไปสอบถามพวก admin. มาละครับที่โดนกันเพราะมีคนถ่ายวีดีโอ ไปแจ้งแอดมินครับ
ระบบตรวจสอบ อะไรนั่นมั่วมาครับ แอดมินเขาเช็คไม่ได้เขาบอกว่า riot. ส่งมาให้ถ้าจะแจ้งแบนต้องเป็นภาพหรือวีดีโอเท่านั้น
ใช้เนียนๆ กันหน่อยนะครับทุกท่าน เขาแบนจริงแล้วนะ
  • 0

Bemooone

Bemooone

Member

• Member

ผมไปสอบถามพวก admin. มาละครับที่โดนกันเพราะมีคนถ่ายวีดีโอ ไปแจ้งแอดมินครับ
ระบบตรวจสอบ อะไรนั่นมั่วมาครับ แอดมินเขาเช็คไม่ได้เขาบอกว่า riot. ส่งมาให้ถ้าจะแจ้งแบนต้องเป็นภาพหรือวีดีโอเท่านั้น
ใช้เนียนๆ กันหน่อยนะครับทุกท่าน เขาแบนจริงแล้วนะ

ตามนี้เลยครับ ผมเพิ่งไปที่บริษัท Garena มา เขาก็บอกว่า Riot ส่งรายชื่อมา

• 0

PEWPEWPEW

PEWPEWPEW

Newbie

• Member

ของผมบินไปสดๆละครับสองไอดี

ของเจ้านี้ Master 

ของอีกเจ้า (BO#) Diamond 3

บินครับ

• 0

Jimo

Jimo

Member

• Member

สรุปคือคนที่โดนคือโดนแจ้งเป็นคลิปหรอครับ ? 

ไม่ได้โดนเพราะระบบจับได้ใช่มั้ย ? 

ถ้าโดนเพราะระบบ อันนี้น่าระวังมากๆ แต่ถ้าโดนเพราะส่งคลิป

มั่นใจได้เลยว่า " เนียนพอ " 55555555555

• 0

Luchs

Luchs

• Member

น่าจะโดนจับได้ เพราะตัวโปรแกรมสคริป มันคลิกรัวเกินกว่าที่มนุษย์จะกดได้ครับ

แนะนำให้ใช้ตัวนี้เสริมนะครับ

https://github.com/myo/LeagueSharp imAsharpHuman
// มันจะช่วย Block การคลิกจากการที่เรากด C V และ Spacebar ผมลองแล้ว 1 เกมส์ตัวนี้สามารถ Block การคลิกเราได้พลายพันมาก แต่จังหวะการเดินจะเปลี่ยนไป ต้องลดการกดปุ่มค้าง

https://github.com/tr33s/LeagueSharp Humanizer

// ช่วยเพิ่ม delay ในการเดิน และการกดสกิล

Block คลิกนี่ ขนาดปิดทุกอย่าง เหลือแค่คลิกเอง เวลาคลิกเองรัวๆ ยังโดน Block มันดูฝืนๆ ยังไงไม่รู้

• 0

Luchs

Luchs

• Member

สรุปคือคนที่โดนคือโดนแจ้งเป็นคลิปหรอครับ ? 

ไม่ได้โดนเพราะระบบจับได้ใช่มั้ย ? 

ถ้าโดนเพราะระบบ อันนี้น่าระวังมากๆ แต่ถ้าโดนเพราะส่งคลิป

มั่นใจได้เลยว่า " เนียนพอ " 55555555555

แบนจากระบบ เพราะตอนนี้มันมี anti cheat ที่ sever
ถ้า detect เจอ อะไรที่ไม่ปกติ มันจะเก็บข้อมูล account ไว้ รอแบน
ส่วนเรื่องแบนเพราะโดนแจ้ง ไม่ต้องห่วง gm ไทยน่ะ กาก ไม่เห็นทำไรได้สักอย่าง

• 0

Mercurialz

Mercurialz

• Member

แบนจากระบบ เพราะตอนนี้มันมี anti cheat ที่ sever
ถ้า detect เจอ อะไรที่ไม่ปกติ มันจะเก็บข้อมูล account ไว้ รอแบน
ส่วนเรื่องแบนเพราะโดนแจ้ง ไม่ต้องห่วง gm ไทยน่ะ กาก ไม่เห็นทำไรได้สักอย่าง

Gm เขาก็บอกว่ามีระบบ ออโต้แบน ผมก็ถามต่อไปว่าแล้วอย่างนี้ไม่ต้องมาแจ้งแบน
แล้วใช่ไหม เขาตอบว่าใช่ ตอนนี้ผมก็เลิกใช้ไปแล้วครับ
แต่ไม่รู้ว่าจะมีโดนแบนย้อนหลังหรือป่าวนะตอนนี้ก็นั่งรุ้นทุกวันครับ

Ref http://forum.playlol...&forcenoajax=1

Edited by Mercurialz, 29 October 2015 - 11:11 AM.

• 0

Wolves

Wolves

• Member

พวกที่โดนๆแบนแล้วไปโพสใน drama นี่คือยังไงระเบิดตัวเองหรอ

ก้บอทเล่นใหม่ถ้าอยากเล่นแต่จะกลับไปเลิกใช้ถ้าใช้มานานๆบอกเลยยาก + กับต้องมานั่งเก็บตังซื้อแชมป์รูนใหม่ 5555

• 0

Paruru Oshi

• Member

พวกที่โดนๆแบนแล้วไปโพสใน drama นี่คือยังไงระเบิดตัวเองหรอ

ก้บอทเล่นใหม่ถ้าอยากเล่นแต่จะกลับไปเลิกใช้ถ้าใช้มานานๆบอกเลยยาก + กับต้องมานั่งเก็บตังซื้อแชมป์รูนใหม่ 5555

ใครมันpostวะ 5555 ไหนขอดูหน่อยมีlinkไหม

ปล.ยังอยู่ดีวะ

• 0
Don't Click Open Spoiler
Spoiler

charkit99

charkit99

Newbie

• Member

วันนี้ เพื่อนผมบินไปแล้ว 2 ID

• 0

Mylive

Mylive

Member

• Member

บินกันเยอะครับ งานเพิ่งมา มาไล่ บี้ แบนตอนจะแจกกรอบ

• 0